

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA



MAKUBALIANO/MKATABA WA KAZI YA UFUNDI BOMBA  
KATIKA MRADI WA UJENZI WA JENGO LA HUDUMA YA WAGONJWA  
MAHUTUTI (ICU) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA  
(KITETE):

KATI YA

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA (KITETE)

NA

FUNDI SAID HAMISI LAMBOS

UMETAYARISHWA NA:  
OFISI YA MKUU WA MKOA  
KITENGO CHA SHERIA  
S.L.P. 25  
TABORA

JANUARI, 2022

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**

**WIZARA YA AFYA**



**MAKUBALIANO/MKATABA WA KAZI YA UFUNDI BOMBA  
KATIKA MRADI WA UJENZI WA JENGO LA HUDUMA YA WAGONJWA  
MAHUTUTI (ICU) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA  
(KITETE):**

**KATI YA**

**HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA (KITETE)**

**NA**

**FUNDI SAID HAMISI LAMBOS**

**UMETAYARISHWA NA:  
OFISI YA MKUU WA MKOA  
KITENGO CHA SHERIA  
S.L.P. 25  
TABORA**

**JANUARI, 2022**

**MAKUBALIANO/MKATABA WA KAZI YA UFUNDI WA BOMBA KATIKA JENGO LA HUDUMA YA WAGONJWA MAHUTUTI (ICU) KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA (KITETE):**

Makubaliano haya ya Mkataba yanafanywa leo tarehe .....mwezi ..... mwaka 2022 Kati ya **Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete)** (Hapa ataitwa "Mteja") kwa upande mmoja na **Fundi Said Hamisi Lambos** (Hapa ataitwa "Fundu") kwa upande mwingine.

Kwa kuwa Mteja amekaribisha zabuni ya:- kufunga Mabomba katika jengo la Huduma ya wagonjwa Mahututi (ICU) katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete) na amekubali zabuni ya fundu huyu kwa huduma kwa jumla ya **shilingi milioni moja laki nane na elfu tisini na tano tu (Tshs. 1,895,000/=)** Hapa itaitwa ("Bei ya Mkataba"). Atafanya kazi hiyo kwa muda wa **siku 30 (siku thelathini tu)** kuanzia tarehe ya kusaini mkataba huu.

**SASA MAKUBALIANO HAYA YAMESHUHUDIWA KAMA IFUATAVYO:**

1. Katika makubaliano haya maneno na maelezo yatakuwa na maana sawa kama yalivyo katika Masharti ya Mkataba unaolejelewa.
2. Nyaraka zifuatazo zitachukuliwa kwa pamoja na zisomeke na kufasiriwa kuwa ni sehemu ya makubaliano haya, yaani;
  - (i) Fomu ya Makubaliano ya Mkataba;
  - (ii) Barua ya Kukubali Zabuni;
  - (iii) Fomu ya Kuwasilisha Zabuni;
  - (iv) Maelezo ya Mahitaji na Orodha ya Bei;
  - (v) Kumbukumbu ya majadiliano kama yapo
  - (vi) Barua ya udhamini kutoka kwa Mtendaji wa Kijiji/ Mtaa au Kata
  - (vii) Nyaraka nyingine zozote zinazounda sehemu ya mkataba (Kumbukumbu za ufafanuzi, memoranda dhidi ya rushwa).
3. Nyaraka zote zilizotajwa hapo juu zitarejelewa hapo baadaye kama 'Mkataba' na zitachukuliwa kuwa zinakamilishana na zinajieleza sawa lakini ukitokea utata au uhitilafiano zitakuwa na umuhimu katika mfuatano wake kama zinavyoonyeshwa hapo juu.
4. fundu atapaswa kuwa na **mdhamini au shahidi** atakayemdhamini kwa barua iliyopitishwa na serikali ya kijiji/mtaa/kata na atawajibika kulipa gharama au hasara zozote zitakazosababishwa na fundu katika

kutekeleza majukumu yake kwa uzembe.

**KAZI ZA KUFANYA KATIKA MAKUBALIANO HAYA NI**

1. Kufunga Mabomba katika Jengo la Huduma ya Wagonjwa Mahututi (ICU) katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete).

- 6. Katika kuzingatia malipo yanayofanywa na Mteja kwa **Fundi** kama baadaye inavyotajwa, **Fundi** hapa anakubaliana na Mteja kutekeleza na kukamilisha Huduma kwa kufuata makubaliano, kwa hali zote zile na kulingana na vifungu vya mkataba
- 7. Mteja hapa anakubali kumlipa Mtoa Huduma kwa kuzingatia utekelezaji na ukamilishaji wa Utoaji huduma, jumla ya **shilingi milioni moja laki nane na elfu tisini na tano tu (Tshs. 1,895,000/=)**. Baadaye imerejelewa kama "Bei ya Mkataba" kwa nyakati na namna iliyoelezwa katika Mkataba.

**KATIKA KUSHUHUDIA**, pande hizi zimefanya makubaliano ya kutekelezwa kulingana na sheria katika siku na mwaka kama ulivyoandikwa hapo juu.

**Imesainiwa na Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete) kama Mteja:**

Jina ..... DR. M. TRIT WAZIRI  
 Cheo ..... MGANGA MFAWIDHI  
 Anuani ..... S.L.P. 22 Tabora  
 Saini .....  
 Mhuri ..... Tarehe ..... 14/01/2022

**Imesainiwa mbele ya Shahidi wa upande wa Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete):**

Jina ..... DR. HAMISI A SICAL  
 Cheo ..... DENTAL CLINIC  
 Anuani ..... S.L.P. 22 Tabora  
 Saini ..... Tarehe ..... 14/01/2022

**Imesainiwa na Fundi Said Hamisi Lambos kama fundi wa kufunga Kufun Mabomba na mfumo wa maji taka katika Jengo la Huduma ya Wagonjwa Mahututi (ICU):**

Jina ..... SAID HAMISI LAMBOS  
 Cheo ..... FUNDI MABOMBA  
 Anuani ..... 726  
 Saini ..... Tarehe ..... 14/01/2022

## RECORD OF RECEIPT OF TENDERS

Name of the Procuring Entity: Talavera Regional Regional Hospital  
 Tender ID No.: ME 007 | 2021-2022 | TIR214/NC/04  
 Subject of Procurement: Local funds / Building materials  
 Deadline for Submission: 06/01/2022  
 Place for Submission: Tender Board Secretary Office

S/No.	Name of Tender	Date of Receipt	Time of Receipt	Receipt issued (Y/N)**	No. of Envelopes	Name of Bearer	Signature of Bearer
1	FUNDI ALUMINUM	06/01/22	08:47		1	PAUL B. HIASAN	
2	FUNDI KASAP	06/01/22	08:49		1	MARIE B. MANTIA	
3	FUNDI WAGME	06/01/22	08:50		02	MARIE B. MANTIA	
4	FUNDI KALCERINTELA	06/01/22	08:51		1	BAKRISAD	

This is to certify that the tenders above were received before the date and time of the deadline and no further tenders were received after the deadline.

I confirm that the information contained in this form and the attached documents are complete, true and accurate and have been recorded in accordance with the requirements of the Public Procurement Act No. 7 of 2011 and its Regulations.

(To be signed by the Secretary of the Tender Board or any other authorized person)

Secretary of Tender Board

Signature:

Name:

Date:

Andrew Sangre  
 06/01/2022